FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

3D Pag-load ng Lalagyan

Tingnan sa 3D kung paano inayos ang mga karton sa lalagyan na may pinakamainam na oryentasyon; kalkulahin ang mga hilera, patong at kabuuang karton. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Mga karton na kasya batay sa dami
600 pcs
Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang
2,208 pcs
Maa-load na karton
600 pcs
Paggamit ng dami
75.4 %
Bigat ng karga
7,200 kg
Mga hilera sa kahabaan
20
Mga hilera sa kabuuan ng lapad
5
Mga patong
6

3D Pag-load ng Lalagyan: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Uri ng lalagyan 40' HC, Haba ng karton 60 cm, Lapad ng karton 40 cm, Taas ng karton 40 cm, Timbang ng karton 12 kg. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Mga karton na kasya batay sa dami600 pcs
Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang2,208 pcs
Maa-load na karton600 pcs
Paggamit ng dami75.4 %
Bigat ng karga7,200 kg
Mga hilera sa kahabaan20
Mga hilera sa kabuuan ng lapad5
Mga patong6

Paano gamitin: 3D Pag-load ng Lalagyan

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Uri ng lalagyan, Haba ng karton, Lapad ng karton, Taas ng karton, Timbang ng karton.
  2. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Mga karton na kasya batay sa dami, Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang, Maa-load na karton, Paggamit ng dami.
  3. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Mga karton na kasya batay sa dami = fit3([Panloob na haba ng container] × 100; [Panloob na lapad ng container] × 100; [Panloob na taas ng lalagyan] × 100; [Haba ng karton]; [Lapad ng karton]; [Taas ng karton])
  • Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang = floor([Pinakamataas na kargang maaari ng Lalagyan] ÷ [Timbang ng karton])
  • Maa-load na karton = min([Mga karton na kasya batay sa dami]; [Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang])
  • Paggamit ng dami = [Maa-load na karton] × [Haba ng karton] × [Lapad ng karton] × [Taas ng karton] ÷ 1,000,000 ÷ [Panloob na volume ng container] × 100
  • Bigat ng karga = [Maa-load na karton] × [Timbang ng karton]
  • Mga hilera sa kahabaan = fit3n([Panloob na haba ng container] × 100; [Panloob na lapad ng container] × 100; [Panloob na taas ng lalagyan] × 100; [Haba ng karton]; [Lapad ng karton]; [Taas ng karton]; 1)
  • Mga hilera sa kabuuan ng lapad = fit3n([Panloob na haba ng container] × 100; [Panloob na lapad ng container] × 100; [Panloob na taas ng lalagyan] × 100; [Haba ng karton]; [Lapad ng karton]; [Taas ng karton]; 2)
  • Mga patong = fit3n([Panloob na haba ng container] × 100; [Panloob na lapad ng container] × 100; [Panloob na taas ng lalagyan] × 100; [Haba ng karton]; [Lapad ng karton]; [Taas ng karton]; 3)

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Engine ng Pagkasya ng Karga

Natagpuan ang pinakamainam na ayos at paggamit mula sa sukat ng karton, paleta at lalagyan sa ilalim ng limitasyon ng dami at timbang.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Sinusubaybayan ang paggamit ng container, dami at timbang sa bawat booking.
  • Ang libreng oras ay binibilang para sa bawat lalagyan; ikaw ay babalaan bago magsimula ang singil.
  • Ang mga galaw ng container at dokumento ay konektado sa file.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang 3D Pag-load ng Lalagyan?

Tingnan sa 3D kung paano inayos ang mga karton sa lalagyan na may pinakamainam na oryentasyon; kalkulahin ang mga hilera, patong at kabuuang karton. Gumagamit ng pagkalkula ng Engine ng Pagkasya ng Karga: Natagpuan ang pinakamainam na ayos at paggamit mula sa sukat ng karton, paleta at lalagyan sa ilalim ng limitasyon ng dami at timbang.

Paano matatagpuan ang Maa-load na karton?

Maa-load na karton = min([Mga karton na kasya batay sa dami]; [Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang]). Sa mga halimbawa ng halaga (Uri ng lalagyan 40' HC, Haba ng karton 60 cm, Lapad ng karton 40 cm, Taas ng karton 40 cm, Timbang ng karton 12 kg) ang resulta ay 600 pcs.

Halimbawa ng paggawa: 3D Pag-load ng Lalagyan

Halimbawa ng mga halaga: Uri ng lalagyan 40' HC, Haba ng karton 60 cm, Lapad ng karton 40 cm, Taas ng karton 40 cm, Timbang ng karton 12 kg. Mga karton na kasya batay sa dami: 600 pcs; Pinakamataas na bilang ng karton ayon sa timbang: 2,208 pcs; Maa-load na karton: 600 pcs; Paggamit ng dami: 75.4 %; Bigat ng karga: 7,200 kg.

Libre ba ang 3D Pag-load ng Lalagyan?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Tinututukan ng FCRSOFT ang volume, timbang at utilization ng bawat container para sa bawat booking. Maaari mong subukan ang Padala & Logistika na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.