FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan

Tingnan kung gaano kakumpleto ang container sa dami at timbang, ang natitirang espasyo at kung aling limit ang nakakaapekto. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Paggamit ng dami
75.9 %
Paggamit ng timbang
67.9 %
Natitirang dami
18.40 m³
Natitirang karga
8,500 kg
Limitasyon sa pag-binde
Dami

Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Uri ng lalagyan 40' HC, Dami ng karga 58 m³, Bigat ng karga 18,000 kg. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Paggamit ng dami75.9 %
Paggamit ng timbang67.9 %
Natitirang dami18.40 m³
Natitirang karga8,500 kg
Limitasyon sa pag-bindeDami

Paano gamitin: Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Uri ng lalagyan, Dami ng karga, Bigat ng karga.
  2. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Paggamit ng dami, Paggamit ng timbang, Natitirang dami, Natitirang karga.
  3. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Paggamit ng dami = [Dami ng karga] ÷ [Panloob na volume ng container] × 100
  • Paggamit ng timbang = [Bigat ng karga] ÷ [Pinakamataas na kargang maaari ng Lalagyan] × 100
  • Natitirang dami = [Panloob na volume ng container] − [Dami ng karga]
  • Natitirang karga = [Pinakamataas na kargang maaari ng Lalagyan] − [Bigat ng karga]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Engine ng Pagkasya ng Karga

Natagpuan ang pinakamainam na ayos at paggamit mula sa sukat ng karton, paleta at lalagyan sa ilalim ng limitasyon ng dami at timbang.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Sinusubaybayan ang paggamit ng container, dami at timbang sa bawat booking.
  • Ang libreng oras ay binibilang para sa bawat lalagyan; ikaw ay babalaan bago magsimula ang singil.
  • Ang mga galaw ng container at dokumento ay konektado sa file.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan?

Tingnan kung gaano kakumpleto ang container sa dami at timbang, ang natitirang espasyo at kung aling limit ang nakakaapekto. Gumagamit ng pagkalkula ng Engine ng Pagkasya ng Karga: Natagpuan ang pinakamainam na ayos at paggamit mula sa sukat ng karton, paleta at lalagyan sa ilalim ng limitasyon ng dami at timbang.

Paano matatagpuan ang Paggamit ng dami?

Paggamit ng dami = [Dami ng karga] ÷ [Panloob na volume ng container] × 100. Sa mga halimbawa ng halaga (Uri ng lalagyan 40' HC, Dami ng karga 58 m³, Bigat ng karga 18,000 kg) ang resulta ay 75.9 %.

Paano matatagpuan ang Paggamit ng timbang?

Paggamit ng timbang = [Bigat ng karga] ÷ [Pinakamataas na kargang maaari ng Lalagyan] × 100. Sa mga halimbawa ng halaga (Uri ng lalagyan 40' HC, Dami ng karga 58 m³, Bigat ng karga 18,000 kg) ang resulta ay 67.9 %.

Halimbawa ng paggawa: Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan

Halimbawa ng mga halaga: Uri ng lalagyan 40' HC, Dami ng karga 58 m³, Bigat ng karga 18,000 kg. Paggamit ng dami: 75.9 %; Paggamit ng timbang: 67.9 %; Natitirang dami: 18.40 m³; Natitirang karga: 8,500 kg; Limitasyon sa pag-binde: Dami.

Libre ba ang Tagakalkula ng Paggamit ng Lalagyan?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Tinututukan ng FCRSOFT ang volume, timbang at utilization ng bawat container para sa bawat booking. Maaari mong subukan ang Padala & Logistika na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.