FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Kabuuang gastos sa transportasyon

Idagdag ang paglo-load, paunang pagdadala, singil sa pinagmulan, kargamento, singil sa destinasyon, on-carriage, insurance at clearance sa isang halaga at tingnan ang gastos bawat kg at bawat yunit. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Kabuuang gastos sa transportasyon
6,910 USD
Bawat kg
0.35 USD
Bawat yunit
0.69 USD
Bahagi ng pangunahing kargamento
63.7 %

Kabuuang gastos sa transportasyon: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Paglo-load at paunang pagdadala 450 USD, Orihinal na port at bayarin sa customs 520 USD, Pangunahing kargamento 4,400 USD, Bayarin sa pantalan ng destinasyon 480 USD, On-carriage at paghahatid 600 USD, Seguro 160 USD, Pagsasaayos sa customs 300 USD, Netong timbang 20,000 kg. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Kabuuang gastos sa transportasyon6,910 USD
Bawat kg0.35 USD
Bawat yunit0.69 USD
Bahagi ng pangunahing kargamento63.7 %

Paano gamitin: Kabuuang gastos sa transportasyon

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Paglo-load at paunang pagdadala, Orihinal na port at bayarin sa customs, Pangunahing kargamento, Bayarin sa pantalan ng destinasyon, On-carriage at paghahatid, Seguro, Pagsasaayos sa customs, Netong timbang.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Kabuuang gastos sa transportasyon, Bawat kg, Bawat yunit, Bahagi ng pangunahing kargamento.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Kabuuang gastos sa transportasyon = [Paglo-load at paunang pagdadala] + [Orihinal na port at bayarin sa customs] + [Pangunahing kargamento] + [Bayarin sa pantalan ng destinasyon] + [On-carriage at paghahatid] + [Seguro] + [Pagsasaayos sa customs]
  • Bawat kg = [Kabuuang gastos sa transportasyon] ÷ [Netong timbang]
  • Bawat yunit = [Kabuuang gastos sa transportasyon] ÷ [Dami (mga yunit)]
  • Bahagi ng pangunahing kargamento = [Pangunahing kargamento] ÷ [Kabuuang gastos sa transportasyon] × 100

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Engine sa Pagraranggo ng Karga

Kinakalkula ang chargeable na dami, freight at surcharges para sa FCL, LCL, air at road gamit ang parehong mga patakaran.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Ang mga rate ng kargamento ay nakaimbak; ang kargamento ay awtomatikong kinakalkula sa booking.
  • Awtomatikong inilalapat ang bigat na sinisingil at ang alituntunin ng W/M.
  • Ang kargamento at lokal na singil ay inilalaan sa mga produkto at file.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Kabuuang gastos sa transportasyon?

Idagdag ang paglo-load, paunang pagdadala, singil sa pinagmulan, kargamento, singil sa destinasyon, on-carriage, insurance at clearance sa isang halaga at tingnan ang gastos bawat kg at bawat yunit. Gumagamit ng pagkalkula ng Engine sa Pagraranggo ng Karga: Kinakalkula ang chargeable na dami, freight at surcharges para sa FCL, LCL, air at road gamit ang parehong mga patakaran.

Halimbawa ng paggawa: Kabuuang gastos sa transportasyon

Halimbawa ng mga halaga: Paglo-load at paunang pagdadala 450 USD, Orihinal na port at bayarin sa customs 520 USD, Pangunahing kargamento 4,400 USD, Bayarin sa pantalan ng destinasyon 480 USD, On-carriage at paghahatid 600 USD, Seguro 160 USD. Kabuuang gastos sa transportasyon: 6,910 USD; Bawat kg: 0.35 USD; Bawat yunit: 0.69 USD; Bahagi ng pangunahing kargamento: 63.7 %.

Libre ba ang Kabuuang gastos sa transportasyon?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Ise-save ng FCRSOFT ang iyong mga rate at awtomatikong kinakalkula ang kargamento at mga dagdag bayad para sa bawat booking. Maaari mong subukan ang Padala & Logistika na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.