FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Karga + Gastos sa Port

Idagdag ang origin at destination THC, port dues, sealing at dokumentasyon sa ocean freight upang makuha ang kabuuan kasama ang gastos sa daungan. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Karga
4,400 USD
Mga gastos sa Daungan
1,045 USD
Karga + kabuuan ng port
5,445 USD
Bahagi ng mga gastos sa daungan
19.2 %

Karga + Gastos sa Port: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Bilang ng mga lalagyan 2 pcs, Karga (bawat container) 2,200 USD, Pinagmulan THC (bawat container) 210 USD, Destination THC (bawat lalagyan) 230 USD, Bayad sa daungan at tatak (bawat lalagyan) 45 USD, B/L at bayad sa dokumentasyon 75 USD. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Karga4,400 USD
Mga gastos sa Daungan1,045 USD
Karga + kabuuan ng port5,445 USD
Bahagi ng mga gastos sa daungan19.2 %

Paano gamitin: Karga + Gastos sa Port

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Bilang ng mga lalagyan, Karga (bawat container), Pinagmulan THC (bawat container), Destination THC (bawat lalagyan), Bayad sa daungan at tatak (bawat lalagyan), B/L at bayad sa dokumentasyon.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Karga, Mga gastos sa Daungan, Karga + kabuuan ng port, Bahagi ng mga gastos sa daungan.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Karga = [Bilang ng mga lalagyan] × [Karga (bawat container)]
  • Mga gastos sa Daungan = [Bilang ng mga lalagyan] × ([Pinagmulan THC (bawat container)] + [Destination THC (bawat lalagyan)] + [Bayad sa daungan at tatak (bawat lalagyan)]) + [B/L at bayad sa dokumentasyon]
  • Karga + kabuuan ng port = [Karga] + [Mga gastos sa Daungan]
  • Bahagi ng mga gastos sa daungan = [Mga gastos sa Daungan] ÷ [Karga + kabuuan ng port] × 100

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Engine sa Pagraranggo ng Karga

Kinakalkula ang chargeable na dami, freight at surcharges para sa FCL, LCL, air at road gamit ang parehong mga patakaran.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Ang mga rate ng kargamento ay nakaimbak; ang kargamento ay awtomatikong kinakalkula sa booking.
  • Awtomatikong inilalapat ang bigat na sinisingil at ang alituntunin ng W/M.
  • Ang kargamento at lokal na singil ay inilalaan sa mga produkto at file.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Karga + Gastos sa Port?

Idagdag ang origin at destination THC, port dues, sealing at dokumentasyon sa ocean freight upang makuha ang kabuuan kasama ang gastos sa daungan. Gumagamit ng pagkalkula ng Engine sa Pagraranggo ng Karga: Kinakalkula ang chargeable na dami, freight at surcharges para sa FCL, LCL, air at road gamit ang parehong mga patakaran.

Paano matatagpuan ang Karga + kabuuan ng port?

Karga + kabuuan ng port = [Karga] + [Mga gastos sa Daungan]. Sa mga halimbawa ng halaga (Bilang ng mga lalagyan 2 pcs, Karga (bawat container) 2,200 USD, Pinagmulan THC (bawat container) 210 USD, Destination THC (bawat lalagyan) 230 USD, Bayad sa daungan at tatak (bawat lalagyan) 45 USD, B/L at bayad sa dokumentasyon 75 USD) ang resulta ay 5,445 USD.

Halimbawa ng paggawa: Karga + Gastos sa Port

Halimbawa ng mga halaga: Bilang ng mga lalagyan 2 pcs, Karga (bawat container) 2,200 USD, Pinagmulan THC (bawat container) 210 USD, Destination THC (bawat lalagyan) 230 USD, Bayad sa daungan at tatak (bawat lalagyan) 45 USD, B/L at bayad sa dokumentasyon 75 USD. Karga: 4,400 USD; Mga gastos sa Daungan: 1,045 USD; Karga + kabuuan ng port: 5,445 USD; Bahagi ng mga gastos sa daungan: 19.2 %.

Libre ba ang Karga + Gastos sa Port?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Ise-save ng FCRSOFT ang iyong mga rate at awtomatikong kinakalkula ang kargamento at mga dagdag bayad para sa bawat booking. Maaari mong subukan ang Padala & Logistika na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.