FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Calculator para sa Voyage Charter

Kalkulahin ang kita sa charter ng paglalayag mula sa rate ng kargamento, cargo tolerance (MOLOO), komisyon at demurrage o despatch. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Minimum na kargo
45,000 t
Pinakamataas na kargamento
55,000 t
Netong kargamento (panlabas)
673,750 USD
Kabuuang kita sa paglalakbay
691,750 USD
Pagbabago ng kita sa loob ng saklaw ng toleransiya
67,375 USD

Calculator para sa Voyage Charter: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari) 10 %, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Demurrage (+) / despatch (−) bayad 18,000 USD. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Minimum na kargo45,000 t
Pinakamataas na kargamento55,000 t
Netong kargamento (panlabas)673,750 USD
Kabuuang kita sa paglalakbay691,750 USD
Pagbabago ng kita sa loob ng saklaw ng toleransiya67,375 USD

Paano gamitin: Calculator para sa Voyage Charter

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Dami ng karga, Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari), Kargamento bawat tonelada, Mga komisyon (address + brokerage), Demurrage (+) / despatch (−) bayad.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Minimum na kargo, Pinakamataas na kargamento, Netong kargamento (panlabas), Kabuuang kita sa paglalakbay.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Minimum na kargo = [Dami ng karga] × (1 − [Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari)] ÷ 100)
  • Pinakamataas na kargamento = [Dami ng karga] × (1 + [Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari)] ÷ 100)
  • Netong kargamento (panlabas) = [Dami ng karga] × [Kargamento bawat tonelada] × (1 − [Mga komisyon (address + brokerage)] ÷ 100)
  • Kabuuang kita sa paglalakbay = [Netong kargamento (panlabas)] + [Demurrage (+) / despatch (−) bayad]
  • Pagbabago ng kita sa loob ng saklaw ng toleransiya = [Dami ng karga] × [Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari)] ÷ 100 × [Kargamento bawat tonelada] × (1 − [Mga komisyon (address + brokerage)] ÷ 100)

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Laytime at Charter Engine

Kinakalkula ang laytime, demurrage at despatch mula sa NOR, turn time, mga tinanggap na panahon at rate.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Ang mga kaganapan sa daungan ay naitatala bilang isang timeline.
  • Ang laytime, demurrage, at despatch ay kinakalkula mula sa mga pangyayari sa pantalan.
  • Ang mga gastos sa daungan ay nakatali sa paglalakbay at sa charter party.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Calculator para sa Voyage Charter?

Kalkulahin ang kita sa charter ng paglalayag mula sa rate ng kargamento, cargo tolerance (MOLOO), komisyon at demurrage o despatch. Gumagamit ng pagkalkula ng Laytime at Charter Engine: Kinakalkula ang laytime, demurrage at despatch mula sa NOR, turn time, mga tinanggap na panahon at rate.

Paano matatagpuan ang Kabuuang kita sa paglalakbay?

Kabuuang kita sa paglalakbay = [Netong kargamento (panlabas)] + [Demurrage (+) / despatch (−) bayad]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami ng karga 50,000 t, Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari) 10 %, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Demurrage (+) / despatch (−) bayad 18,000 USD) ang resulta ay 691,750 USD.

Halimbawa ng paggawa: Calculator para sa Voyage Charter

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Toleransiya ng karga (± opsyon ng may-ari) 10 %, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Demurrage (+) / despatch (−) bayad 18,000 USD. Minimum na kargo: 45,000 t; Pinakamataas na kargamento: 55,000 t; Netong kargamento (panlabas): 673,750 USD; Kabuuang kita sa paglalakbay: 691,750 USD; Pagbabago ng kita sa loob ng saklaw ng toleransiya: 67,375 USD.

Libre ba ang Calculator para sa Voyage Charter?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang kalkulasyon ng laytime mula sa mga kaganapan sa pantalan at iniuugnay ito sa charter party. Maaari mong subukan ang Voyage & Chartering na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.