FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay

Kalkulahin ang gross at netong kita sa biyahe mula sa karga, rate ng kargamento, komisyon at kita mula sa demurrage. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Kabuuang kargamento
700,000 USD
Komisyon at buwis
26,250 USD
Netong kita sa biyahe
691,750 USD

Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Kita mula sa Demurrage 18,000 USD, Buwis sa kargamento 0 %. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Kabuuang kargamento700,000 USD
Komisyon at buwis26,250 USD
Netong kita sa biyahe691,750 USD

Paano gamitin: Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Dami ng karga, Kargamento bawat tonelada, Mga komisyon (address + brokerage), Kita mula sa Demurrage, Buwis sa kargamento.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Kabuuang kargamento, Komisyon at buwis, Netong kita sa biyahe.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Kabuuang kargamento = [Dami ng karga] × [Kargamento bawat tonelada]
  • Komisyon at buwis = [Kabuuang kargamento] × ([Mga komisyon (address + brokerage)] + [Buwis sa kargamento]) ÷ 100
  • Netong kita sa biyahe = [Kabuuang kargamento] − [Komisyon at buwis] + [Kita mula sa Demurrage]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Makina ng ekonomiya ng biyahe

Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Itinatala ang gastos sa gasolina, pantalan at kanal sa bawat paglalakbay.
  • Ang TCE at resulta ng biyahe ay ikinukumpara bilang estima laban sa aktwal.
  • Ang pagbili at konsumo ng bunker ay sinusubaybayan bawat paglalakbay.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay?

Kalkulahin ang gross at netong kita sa biyahe mula sa karga, rate ng kargamento, komisyon at kita mula sa demurrage. Gumagamit ng pagkalkula ng Makina ng ekonomiya ng biyahe: Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

Paano matatagpuan ang Netong kita sa biyahe?

Netong kita sa biyahe = [Kabuuang kargamento] − [Komisyon at buwis] + [Kita mula sa Demurrage]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Kita mula sa Demurrage 18,000 USD, Buwis sa kargamento 0 %) ang resulta ay 691,750 USD.

Halimbawa ng paggawa: Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Kita mula sa Demurrage 18,000 USD, Buwis sa kargamento 0 %. Kabuuang kargamento: 700,000 USD; Komisyon at buwis: 26,250 USD; Netong kita sa biyahe: 691,750 USD.

Libre ba ang Tagakalkula ng Kita sa Paglalakbay?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Itinatala ng FCRSOFT ang estimate at aktwal ng bawat byahe at awtomatikong kino-calculate ang TCE. Maaari mong subukan ang May-ari ng barko at Pamamahala ng Barko na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.