FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay

Ibawas ang mga gastos sa paglalayag at pag-upa o gastos sa pagpapatakbo ng barko mula sa kita sa kargamento upang makalkula ang kita sa paglalayag at pang-araw-araw na kita. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Netong kargamento
673,750 USD
Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo
224,000 USD
Kita sa paglalakbay
89,750 USD
Pang-araw-araw na kita
5,609 USD

Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal) 360,000 USD, Araw ng Paglalakbay 16 days, Araw-araw na upa 14,000 USD. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Netong kargamento673,750 USD
Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo224,000 USD
Kita sa paglalakbay89,750 USD
Pang-araw-araw na kita5,609 USD

Paano gamitin: Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Dami ng karga, Kargamento bawat tonelada, Mga komisyon (address + brokerage), Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal), Araw ng Paglalakbay, Araw-araw na upa.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Netong kargamento, Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo, Kita sa paglalakbay, Pang-araw-araw na kita.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Netong kargamento = [Dami ng karga] × [Kargamento bawat tonelada] × (1 − [Mga komisyon (address + brokerage)] ÷ 100)
  • Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo = [Araw ng Paglalakbay] × [Araw-araw na upa]
  • Kita sa paglalakbay = [Netong kargamento] − [Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal)] − [Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo]
  • Pang-araw-araw na kita = [Kita sa paglalakbay] ÷ [Araw ng Paglalakbay]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Makina ng ekonomiya ng biyahe

Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Itinatala ang gastos sa gasolina, pantalan at kanal sa bawat paglalakbay.
  • Ang TCE at resulta ng biyahe ay ikinukumpara bilang estima laban sa aktwal.
  • Ang pagbili at konsumo ng bunker ay sinusubaybayan bawat paglalakbay.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay?

Ibawas ang mga gastos sa paglalayag at pag-upa o gastos sa pagpapatakbo ng barko mula sa kita sa kargamento upang makalkula ang kita sa paglalayag at pang-araw-araw na kita. Gumagamit ng pagkalkula ng Makina ng ekonomiya ng biyahe: Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

Paano matatagpuan ang Kita sa paglalakbay?

Kita sa paglalakbay = [Netong kargamento] − [Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal)] − [Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal) 360,000 USD, Araw ng Paglalakbay 16 days, Araw-araw na upa 14,000 USD) ang resulta ay 89,750 USD.

Paano matatagpuan ang Pang-araw-araw na kita?

Pang-araw-araw na kita = [Kita sa paglalakbay] ÷ [Araw ng Paglalakbay]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal) 360,000 USD, Araw ng Paglalakbay 16 days, Araw-araw na upa 14,000 USD) ang resulta ay 5,609 USD.

Halimbawa ng paggawa: Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay

Halimbawa ng mga halaga: Dami ng karga 50,000 t, Kargamento bawat tonelada 14 USD, Mga komisyon (address + brokerage) 3.75 %, Gastos sa paglalakbay (gatong, daungan, kanal) 360,000 USD, Araw ng Paglalakbay 16 days, Araw-araw na upa 14,000 USD. Netong kargamento: 673,750 USD; Gastos sa pag-upa / pagpapatakbo: 224,000 USD; Kita sa paglalakbay: 89,750 USD; Pang-araw-araw na kita: 5,609 USD.

Libre ba ang Tagakalkula ng Tubo sa Paglalakbay?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Itinatala ng FCRSOFT ang estimate at aktwal ng bawat byahe at awtomatikong kino-calculate ang TCE. Maaari mong subukan ang May-ari ng barko at Pamamahala ng Barko na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.