FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Gastos ng VLSFO

Kalkulahin ang gastos sa paghahatid ng napakababang-sulfur na langis panggatong (VLSFO, 0.5% S) stem at ang pang-araw-araw na gastos sa langis panggatong. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Gastos sa fuel
496,000 USD
Kabuuang gastos sa bunkering
500,400 USD
Presyo ng naihatid bawat tonelada
625.50 USD
Araw sa dagat ito ay tatagal
28.6 days
Pang-araw-araw na gastos sa fuel
17,514 USD

Gastos ng VLSFO: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Dami na bibilhin 800 t, Presyo bawat tonelada 620 USD, Barge / bayad sa paghahatid 3,500 USD, Survey at sampling 900 USD, Pang-araw-araw na konsumo 28 t/gün. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Gastos sa fuel496,000 USD
Kabuuang gastos sa bunkering500,400 USD
Presyo ng naihatid bawat tonelada625.50 USD
Araw sa dagat ito ay tatagal28.6 days
Pang-araw-araw na gastos sa fuel17,514 USD

Paano gamitin: Gastos ng VLSFO

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Dami na bibilhin, Presyo bawat tonelada, Barge / bayad sa paghahatid, Survey at sampling, Pang-araw-araw na konsumo.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Gastos sa fuel, Kabuuang gastos sa bunkering, Presyo ng naihatid bawat tonelada, Araw sa dagat ito ay tatagal.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Gastos sa fuel = [Dami na bibilhin] × [Presyo bawat tonelada]
  • Kabuuang gastos sa bunkering = [Gastos sa fuel] + [Barge / bayad sa paghahatid] + [Survey at sampling]
  • Presyo ng naihatid bawat tonelada = [Kabuuang gastos sa bunkering] ÷ [Dami na bibilhin]
  • Araw sa dagat ito ay tatagal = [Dami na bibilhin] ÷ [Pang-araw-araw na konsumo]
  • Pang-araw-araw na gastos sa fuel = [Pang-araw-araw na konsumo] × [Kabuuang gastos sa bunkering] ÷ [Dami na bibilhin]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Makina ng ekonomiya ng biyahe

Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Itinatala ang gastos sa gasolina, pantalan at kanal sa bawat paglalakbay.
  • Ang TCE at resulta ng biyahe ay ikinukumpara bilang estima laban sa aktwal.
  • Ang pagbili at konsumo ng bunker ay sinusubaybayan bawat paglalakbay.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Gastos ng VLSFO?

Kalkulahin ang gastos sa paghahatid ng napakababang-sulfur na langis panggatong (VLSFO, 0.5% S) stem at ang pang-araw-araw na gastos sa langis panggatong. Gumagamit ng pagkalkula ng Makina ng ekonomiya ng biyahe: Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

Paano matatagpuan ang Kabuuang gastos sa bunkering?

Kabuuang gastos sa bunkering = [Gastos sa fuel] + [Barge / bayad sa paghahatid] + [Survey at sampling]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami na bibilhin 800 t, Presyo bawat tonelada 620 USD, Barge / bayad sa paghahatid 3,500 USD, Survey at sampling 900 USD, Pang-araw-araw na konsumo 28 t/gün) ang resulta ay 500,400 USD.

Paano matatagpuan ang Pang-araw-araw na gastos sa fuel?

Pang-araw-araw na gastos sa fuel = [Pang-araw-araw na konsumo] × [Kabuuang gastos sa bunkering] ÷ [Dami na bibilhin]. Sa mga halimbawa ng halaga (Dami na bibilhin 800 t, Presyo bawat tonelada 620 USD, Barge / bayad sa paghahatid 3,500 USD, Survey at sampling 900 USD, Pang-araw-araw na konsumo 28 t/gün) ang resulta ay 17,514 USD.

Halimbawa ng paggawa: Gastos ng VLSFO

Halimbawa ng mga halaga: Dami na bibilhin 800 t, Presyo bawat tonelada 620 USD, Barge / bayad sa paghahatid 3,500 USD, Survey at sampling 900 USD, Pang-araw-araw na konsumo 28 t/gün. Gastos sa fuel: 496,000 USD; Kabuuang gastos sa bunkering: 500,400 USD; Presyo ng naihatid bawat tonelada: 625.50 USD; Araw sa dagat ito ay tatagal: 28.6 days; Pang-araw-araw na gastos sa fuel: 17,514 USD.

Libre ba ang Gastos ng VLSFO?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Itinatala ng FCRSOFT ang estimate at aktwal ng bawat byahe at awtomatikong kino-calculate ang TCE. Maaari mong subukan ang May-ari ng barko at Pamamahala ng Barko na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.