FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay

Idagdag ang gastos sa fuel, daungan, kanal, ahensya, seguro at komisyon para kalkulahin ang gastos sa biyahe at gastos bawat tonelada. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Kabuuang araw ng paglalakbay
14.67 days
Gastos sa Bunker
192,613 USD
Mga komisyon
26,250 USD
Gastos sa paglalakbay
315,863 USD
Gastos bawat tonelada
6.32 USD

Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Distansya 3,200 nm, Bilis 12.5 knots, Araw-araw na pagkonsumo sa dagat 28 t/gün, Mga araw sa pantalan 4 days, Araw-araw na konsumo sa pantalan 3 t/gün, Presyo ng fuel bawat tonelada 620 USD, Mga gastos sa Daungan 85,000 USD, Bayad sa pagdaan sa kanal at kasunduan 0 USD. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Kabuuang araw ng paglalakbay14.67 days
Gastos sa Bunker192,613 USD
Mga komisyon26,250 USD
Gastos sa paglalakbay315,863 USD
Gastos bawat tonelada6.32 USD

Paano gamitin: Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Distansya, Bilis, Araw-araw na pagkonsumo sa dagat, Mga araw sa pantalan, Araw-araw na konsumo sa pantalan, Presyo ng fuel bawat tonelada, Mga gastos sa Daungan, Bayad sa pagdaan sa kanal at kasunduan.
  2. Pumili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate.
  3. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Kabuuang araw ng paglalakbay, Gastos sa Bunker, Mga komisyon, Gastos sa paglalakbay.
  4. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Kabuuang araw ng paglalakbay = [Distansya] ÷ ([Bilis] × 24) + [Mga araw sa pantalan]
  • Gastos sa Bunker = ([Distansya] ÷ ([Bilis] × 24) × [Araw-araw na pagkonsumo sa dagat] + [Mga araw sa pantalan] × [Araw-araw na konsumo sa pantalan]) × [Presyo ng fuel bawat tonelada]
  • Mga komisyon = [Dami ng karga] × [Kargamento bawat tonelada] × [Mga komisyon (address + brokerage)] ÷ 100
  • Gastos sa paglalakbay = [Gastos sa Bunker] + [Mga gastos sa Daungan] + [Bayad sa pagdaan sa kanal at kasunduan] + [Ahensya, dagdag na insurance at iba pa] + [Mga komisyon]
  • Gastos bawat tonelada = [Gastos sa paglalakbay] ÷ [Dami ng karga]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Makina ng ekonomiya ng biyahe

Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Itinatala ang gastos sa gasolina, pantalan at kanal sa bawat paglalakbay.
  • Ang TCE at resulta ng biyahe ay ikinukumpara bilang estima laban sa aktwal.
  • Ang pagbili at konsumo ng bunker ay sinusubaybayan bawat paglalakbay.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay?

Idagdag ang gastos sa fuel, daungan, kanal, ahensya, seguro at komisyon para kalkulahin ang gastos sa biyahe at gastos bawat tonelada. Gumagamit ng pagkalkula ng Makina ng ekonomiya ng biyahe: Kalkulahin ang resulta ng paglalakbay at TCE mula sa distansya, bilis, araw sa dagat at pantalan, fuel, gastos sa pantalan, kanal at upa.

Paano matatagpuan ang Gastos sa paglalakbay?

Gastos sa paglalakbay = [Gastos sa Bunker] + [Mga gastos sa Daungan] + [Bayad sa pagdaan sa kanal at kasunduan] + [Ahensya, dagdag na insurance at iba pa] + [Mga komisyon]. Sa mga halimbawa ng halaga (Distansya 3,200 nm, Bilis 12.5 knots, Araw-araw na pagkonsumo sa dagat 28 t/gün, Mga araw sa pantalan 4 days, Araw-araw na konsumo sa pantalan 3 t/gün, Presyo ng fuel bawat tonelada 620 USD) ang resulta ay 315,863 USD.

Halimbawa ng paggawa: Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay

Halimbawa ng mga halaga: Distansya 3,200 nm, Bilis 12.5 knots, Araw-araw na pagkonsumo sa dagat 28 t/gün, Mga araw sa pantalan 4 days, Araw-araw na konsumo sa pantalan 3 t/gün, Presyo ng fuel bawat tonelada 620 USD. Kabuuang araw ng paglalakbay: 14.67 days; Gastos sa Bunker: 192,613 USD; Mga komisyon: 26,250 USD; Gastos sa paglalakbay: 315,863 USD; Gastos bawat tonelada: 6.32 USD.

Libre ba ang Tagakalkula ng Gastos sa Paglalakbay?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Itinatala ng FCRSOFT ang estimate at aktwal ng bawat byahe at awtomatikong kino-calculate ang TCE. Maaari mong subukan ang May-ari ng barko at Pamamahala ng Barko na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.

Anong pera ang maaari kong kalkulahin?

Pumili ng isa sa 28 na pera sa tagapili ng pera; ang mga halaga ng pera ay kinokonbert sa tinatayang rate. Upang gamitin ang iyong sariling rate, ilagay ang mga halaga nang direkta.