FCR (Yem Dönüşüm Oranı): Su Ürünleri Kârlılığını Belirleyen Tek Metrik Contact sales

Libreng tool

Kakayahan sa Cold Storage

Kalkulahin ang kapasidad ng imbakan sa pallets at tonelada mula sa mga sukat ng cold room, layout ng pallet, bilang ng stacking levels, at timbang ng pallet. Hindi kailangan ng sign-up; nag-a-update ang mga resulta habang nagta-type ka.

Tingnan ang sistema na ito ay awtomatikong ginagawaBuksan ang live demo

Kalkulador

Ang calculator na ito ay tumatakbo sa iyong browser; ang data na iyong ipinasok ay hindi naka-imbak.

Mga resulta

Mga posisyon ng floor pallet
365 pallets
Mga antas ng pagtutumpok
4
Kabuuang kapasidad ng pallet
1,460 pallets
Kapasidad ng toneladahe
1,314.0 t
Dami ng silid
4,320 m³

Kakayahan sa Cold Storage: ginawang halimbawa

Halimbawa ng mga halaga: Haba ng kuwarto 30 m, Lapad ng kuwarto 18 m, Magagamit na taas 8 m, Allowance sa daanan at clearance 35 %, Haba ng paleta 1.2 m, Lapad ng paleta 0.8 m, Taas ng loaded pallet (kasama ang clearance) 1.9 m, Netong bigat bawat paleta 900 kg. Sa mga halagang ito ang mga resulta ay:

Mga posisyon ng floor pallet365 pallets
Mga antas ng pagtutumpok4
Kabuuang kapasidad ng pallet1,460 pallets
Kapasidad ng toneladahe1,314.0 t
Dami ng silid4,320 m³

Paano gamitin: Kakayahan sa Cold Storage

  1. Ilagay ang iyong sariling mga halaga: Haba ng kuwarto, Lapad ng kuwarto, Magagamit na taas, Allowance sa daanan at clearance, Haba ng paleta, Lapad ng paleta, Taas ng loaded pallet (kasama ang clearance), Netong bigat bawat paleta.
  2. Ang mga resulta ay kinakalkula habang nagta-type ka: Mga posisyon ng floor pallet, Mga antas ng pagtutumpok, Kabuuang kapasidad ng pallet, Kapasidad ng toneladahe.
  3. Suriin ang bawat hakbang ng pagkalkula sa mga formula sa ibaba.

Paano ito kinakalkula?

  • Mga posisyon ng floor pallet = floor([Haba ng kuwarto] × [Lapad ng kuwarto] × (1 − [Allowance sa daanan at clearance] ÷ 100) ÷ ([Haba ng paleta] × [Lapad ng paleta]))
  • Mga antas ng pagtutumpok = floor([Magagamit na taas] ÷ [Taas ng loaded pallet (kasama ang clearance)])
  • Kabuuang kapasidad ng pallet = [Mga posisyon ng floor pallet] × [Mga antas ng pagtutumpok]
  • Kapasidad ng toneladahe = [Mga posisyon ng floor pallet] × [Mga antas ng pagtutumpok] × [Netong bigat bawat paleta] ÷ 1,000
  • Dami ng silid = [Haba ng kuwarto] × [Lapad ng kuwarto] × [Magagamit na taas]

Ibang mga kasangkapan na tumatakbo sa Engine ng Produksyon at Cold Chain

Nagkakalkula ng resipe, hilaw na materyal, ani, basura, tuyo na sangkap at gastos sa malamig na imbakan gamit ang parehong yunit at patakaran sa gastos.

FCRSOFT

Ginagawa ito ng FCRSOFT para sa iyo nang awtomatiko.

Hindi mo na kailangang gawin ang mga kalkulasyon at pagsusuri sa pahinang ito bawat araw nang mano-mano. Awtomatikong kinukuha ng FCRSOFT ang lahat mula sa mga tala na inilagay sa field.

  • Awtomatikong nag-a-update ang gastos ng recipe sa presyo ng mga hilaw na materyales.
  • Ang ani at basura ay naitatala bawat lote sa produksiyon ng batch.
  • Ang mga temperatura sa cold-store ay binabantayan, na may mga alerto sa paglihis.

Madalas magtanong

Paano kinakalkula ang Kakayahan sa Cold Storage?

Kalkulahin ang kapasidad ng imbakan sa pallets at tonelada mula sa mga sukat ng cold room, layout ng pallet, bilang ng stacking levels, at timbang ng pallet. Gumagamit ng pagkalkula ng Engine ng Produksyon at Cold Chain: Nagkakalkula ng resipe, hilaw na materyal, ani, basura, tuyo na sangkap at gastos sa malamig na imbakan gamit ang parehong yunit at patakaran sa gastos.

Paano matatagpuan ang Kabuuang kapasidad ng pallet?

Kabuuang kapasidad ng pallet = [Mga posisyon ng floor pallet] × [Mga antas ng pagtutumpok]. Sa mga halimbawa ng halaga (Haba ng kuwarto 30 m, Lapad ng kuwarto 18 m, Magagamit na taas 8 m, Allowance sa daanan at clearance 35 %, Haba ng paleta 1.2 m, Lapad ng paleta 0.8 m) ang resulta ay 1,460 pallets.

Paano matatagpuan ang Kapasidad ng toneladahe?

Kapasidad ng toneladahe = [Mga posisyon ng floor pallet] × [Mga antas ng pagtutumpok] × [Netong bigat bawat paleta] ÷ 1,000. Sa mga halimbawa ng halaga (Haba ng kuwarto 30 m, Lapad ng kuwarto 18 m, Magagamit na taas 8 m, Allowance sa daanan at clearance 35 %, Haba ng paleta 1.2 m, Lapad ng paleta 0.8 m) ang resulta ay 1,314.0 t.

Halimbawa ng paggawa: Kakayahan sa Cold Storage

Halimbawa ng mga halaga: Haba ng kuwarto 30 m, Lapad ng kuwarto 18 m, Magagamit na taas 8 m, Allowance sa daanan at clearance 35 %, Haba ng paleta 1.2 m, Lapad ng paleta 0.8 m. Mga posisyon ng floor pallet: 365 pallets; Mga antas ng pagtutumpok: 4; Kabuuang kapasidad ng pallet: 1,460 pallets; Kapasidad ng toneladahe: 1,314.0 t; Dami ng silid: 4,320 m³.

Libre ba ang Kakayahan sa Cold Storage?

Oo. Ang tool ay libre, hindi kailangan ng pagpaparehistro at tumatakbo sa iyong browser; ang data na inilagay mo ay hindi iniimbak.

Maaari bang awtomatikong gawin ng FCRSOFT ang kalkulasyong ito?

Awtomatikong mino-monitor ng FCRSOFT ang mga recipe, produksyon ng batch, basura at cold chain kada batch. Maaari mong subukan ang Industriya at Cold Chain — pagkain, pagproseso, imbakan na pakete sa live demo nang hindi nag-iinstall ng kahit ano.